कराटे स्पर्धा - २०१९-२०
स्थळ : क्रीडा संकुल धारावी, मुंबई - १७

स्पर्धेचा कालावधी - १४ डिसेंबर २०१९

 

स्पर्धेचा निकाल

क्रीडा सप्ताह निमित्त - कराटे स्पर्धा २०१९-२०
स्थळ : भारत रत्न राजीव गांधी जिल्हा क्रीडा संकुल,  धारावी 
10 वर्ष मुलेदिनांक १४ डिसेंबर २०१९  
प्राविण्य प्र.  क्र. नाव  इंग्रजी  नाव मराठी इव्हेंट वजन गट 
प्रथम 57Manas Vinod Kenyमानस विनोद  केनी Kumite25किलो
द्वितीय 60Abhint Divekarअभिनित दिवेकरKumite25किलो
तृतीय 81Sparsh Vikas Agawane  स्पर्श विकास आगवणेKumite25किलो
तृतीय 108Jai Rathodजय राठोडKumite25किलो
      
प्रथम 31Siddesh Kamble  सिद्धेश कांबळेKumite30किलो
द्वितीय 55Samad Ibrahim Shaikhसमद इब्राहिम शेखKumite30किलो
तृतीय 58Aayush Koli आयुष कोळी Kumite30किलो
तृतीय 111Nitin Huleनितीन हुलेKumite30किलो
      
12 वर्ष मुले     
प्रथम 37Yatharth Budamalaयथार्थ बुडामालाKumite30किलो
द्वितीय 7Ansh Yadavअंश यादवKumite30किलो
तृतीय 105Suresh Deshmukhसुरेश देशमुखKumite30किलो
तृतीय 107Fransis D'silva फ्रान्सिस डी सिल्वाKumite30किलो
      
प्रथम 51Atharva Santosh Savantअथर्व संतोष सावंतKumite35किलो
द्वितीय 113Robert D'suzaरॉबर्ट डीसूझा Kumite35किलो
तृतीय 114Ashwin Kaleअश्विन काळेKumite35किलो
तृतीय 116Tejas Goreतेजस गोरेKumite35किलो
      
प्रथम 13Daksh Shettyदक्ष शेट्टीKumite45किलो
द्वितीय 96Pradnesh Patwardhanप्रदनेश पटवर्धनKumite45किलो
तृतीय 85Vishal Muthukumarविशाल  मुथुकुमार Kumite45किलो
तृतीय 120Rajan Maskeराजन मस्केKumite45किलो
      
प्रथम 23Rohit Shrivastavरोहित श्रीवास्तवKumite60किलो
द्वितीय 122Md farhan Sayedमो. फरहान सय्यदKumite60किलो
तृतीय 123Nagesh Lahaneनागेश लहानेKumite60किलो
तृतीय 118Vaibhav Digheवैभव दिघे  Kumite60किलो
      
14 वर्ष मुले     
प्रथम 4Alok Brid अलोक  ब्रीद  Kumite30किलो
द्वितीय 121Samrat Kirloskarसम्राट किर्लोस्करKumite30किलो
तृतीय 127Anuj Pagareअनुज पगारेKumite30किलो
तृतीय  Parth Bhiseपार्थ भिसेKumite30किलो
      
प्रथम 98Pradyumna Murthyप्रद्युम्न  मूर्ती Kumite35किलो
द्वितीय 26Sairaj Pasiसाईराज  पासी Kumite35किलो
तृतीय 140Rony Kevatरोनी केवटKumite35किलो
तृतीय 135Dilip SinghदिलीपसिंगKumite35किलो
      
प्रथम 19Priyo Dasप्रियो दासKumite40किलो
द्वितीय 94Piyush Motilal Yadavपीयूष मोतीलाल यादवKumite40किलो
तृतीय 142Kamlakar Vaityकमलाकर वैतीKumite40किलो
तृतीय 143Raju Vishvkarma राजू विश्वकर्माKumite40किलो
      
प्रथम 6Ansari Junaid Safeerअन्सारी जुनैद सेफरKumite45किलो
द्वितीय 28Sanket Santosh Vhakanlasसंकेत संतोष वाकाणलासKumite45किलो
तृतीय  Jignesh Desaiजिग्नेश देसाईKumite45किलो
तृतीय  Sanjay Kagda संजय कागडाKumite45किलो
      
प्रथम 97Arun Govindअरुण  गोविंदKumite50किलो
द्वितीय 11Ayush Raju Mauryaआयुष राजू मौर्यKumite50किलो
तृतीय 130Hemant Waghहेमंत वाघKumite50किलो
तृतीय 132Ritesh Thakurरितेश ठाकूरKumite50किलो
      
प्रथम 29Shresth Shahश्रेष्ठ शाहKumite55किलो
द्वितीय 100Rohan Shrivastavरोहन श्रीवास्तवKumite55किलो
तृतीय 148Jitendra Rajeजितेंद्रराजेKumite55किलो
तृतीय 146Dinkar Taradeदिनकर तरडेKumite55किलो
      
प्रथम 9Atharv Ganesh Khadeअथर्व गणेश खाडेKumite65किलो
द्वितीय 110Jayesh Mhatreजयेश म्हात्रेKumite65किलो
तृतीय 125Ganesh Mankarगणेश मानकरKumite65किलो
तृतीय 126Yasin Shaikhयासीन शेखKumite65किलो
      
17 वर्ष मुले     
प्रथम 25Sahil Devgarkarसाहिल देवगरकरKumite55किलो
द्वितीय 139Joil Nadarजोएल नादरKumite55किलो
तृतीय 091Radhakrishanराधा कृष्णKumite55किलो
तृतीय 153Pranit Dandekarप्रणित दांडेकरKumite55किलो
      
प्रथम 33Subham Awhadसुभम आव्हाडKumite65किलो
द्वितीय 156Suhas Waghmareसुहास वाघमारेKumite65किलो
तृतीय 157Harshad Limayeहर्षद लिमयेKumite65किलो
तृतीय 155Jitendera Bhureजितेंद्ररा भुरेKumite65किलो
      
प्रथम 30Shubham Sahuशुभम साहूKumite65किलो
द्वितीय 154Jivan Shettyजीवन शेट्टीKumite65किलो
तृतीय 160Anish Parabअनिश परबKumite65किलो
तृतीय    Kumite65किलो
      
१९ वर्ष मुले     
प्रथम 12Bhupesh Vahityभूपेश  वैती Kumite55किलो
द्वितीय 162Govind Parkarगोविंद पारकरKumite55किलो
तृतीय    Kumite55किलो
तृतीय    Kumite55किलो
      
प्रथम 15MOULI REDDYमाउली रेड्डीKumite65किलो
द्वितीय 158Josef Vaityजोसेफ वैती Kumite65किलो
तृतीय    Kumite65किलो
तृतीय    Kumite65किलो
      
प्रथम 2Abhijeet Patelअभिजीत  पटेल Kumite65किलो
द्वितीय 159Dinesh Shirkeदिनेश शिर्केKumite65किलो
तृतीय    Kumite65किलो
तृतीय    Kumite65किलो
      
१९ वर्ष वरील मुले     
प्रथम 21Rahul Salunkheराहुल साळुंखेKumite55किलो
द्वितीय 163Madan Nadarमदन नादरKumite55किलो
तृतीय 164Pralhad Maskeप्रल्हाद मस्केKumite55किलो
तृतीय    Kumite55किलो
      
प्रथम 93Vighnesh Murkarविघ्नेश मुरकरKumite60किलो
द्वितीय 161Manoj Rahateमनोज रहाटेKumite60किलो
तृतीय 165Saurabh Dateसौरभ दातेKumite60किलो
तृतीय 166Vinesh Baneविनेश बनेKumite60किलो
      
प्रथम 24Roshan Shettyरोशन शेट्टीKumite65किलो
द्वितीय 99Arvind jaiswarअरवींद  जयस्वारKumite65किलो
तृतीय 95Arjun jaiswarअर्जुन जयस्वारKumite65किलो
तृतीय    Kumite65किलो
      
प्रथम 83Vijay Padaiyachiविजय पडईयाचीKumite70किलो
द्वितीय 167Prajwal Khandareप्रज्वल खांदारे Kumite70किलो
तृतीय 168Rohit Kadamरोहित कदमKumite70किलो
तृतीय  Roshan Vaidya रोशन वैद्यKumite70किलो
      
प्रथम 5Anil Kaushikअनिल कौशिकKumiteओपन
द्वितीय 170Lalit Jainललित जैनKumiteओपन
तृतीय 171Deeparam Gahlotदीपाराम गहलोतKumiteओपन
तृतीय 172Pankaj Vishwakarma पंकज विश्वकर्माKumiteओपन
      
क्रीडा सप्ताह निमित्त - कराटे स्पर्धा २०१९-२०
स्थळ : भारत रत्न राजीव गांधी जिल्हा क्रीडा संकुल,  धारावी 
 दिनांक १४ डिसेंबर २०१९  
10 वर्ष मुली     
      
प्राविण्य प्र. क्र. नाव  इंग्रजी  नाव मराठी इव्हेंट वजन गट 
प्रथम 56Shrithika Arun Satishश्रितिका अरुण सतीशKumite25किलो
द्वितीय 106Juli Reniजुली रेनीKumite25किलो
तृतीय 109Kalyani Pकल्याणी पीKumite25किलो
तृतीय    Kumite25किलो
      
प्रथम 82Khushbu Dhamejaखुशबू धामेजाKumite30किलो
द्वितीय 87Aradhay yadavआराध्या यादवKumite30किलो
तृतीय 112Ashwini Boleअश्विनी बोलेKumite30किलो
तृतीय 115Rina Mandalरीना मंडलKumite30किलो
      
12 वर्ष मुली     
      
प्रथम 42Atheeva Ladअथिवा लाडKumite25किलो
द्वितीय 101Shaila Fadkeशैला फडकेKumite25किलो
तृतीय 102Yashoda Lahaneयशोदा लहानेKumite25किलो
तृतीय 103Mangal Jainमंगल जैनKumite25किलो
      
      
प्रथम 90Samreen Ibrahim Shaikhसमरीन इब्राहिम शेखKumite30किलो
द्वितीय 119Falguni Jainफाल्गुनी जैनKumite30किलो
तृतीय 124Yashita Raneयशिता राणेKumite30किलो
तृतीय 117Sunita Surveसुनीता सुर्वेKumite30किलो
      
प्रथम 43Esha Nadarईशा नादरKumite35किलो
द्वितीय 128Jayashri Nareजयश्री नरेKumite35किलो
तृतीय 129Nirmala Savantनिर्मला सावंतKumite35किलो
तृतीय 104Urmila Chalkeउर्मिला चाळकेKumite35किलो
      
प्रथम 89Fatima Sayedफातिमा सईदKumite45किलो
द्वितीय 86Mehjabeen Shaikhमेहजाबीन शेखKumite45किलो
तृतीय    Kumite45किलो
तृतीय    Kumite45किलो
      
14 वर्ष मुली     
प्रथम 88Prachi Renusheप्राची रेणुशेKumite55किलो
द्वितीय 133Pritee Satamप्रीती साटमKumite55किलो
तृतीय 134Karuna Kadveकरुणा कडवेKumite55किलो
तृतीय 131Jyoti Waghज्योती वाघKumite55किलो
      
प्रथम 49Namitha Iyerनमिता अय्यरKumite60किलो
द्वितीय 136Geeta Koliगीता कोळीKumite60किलो
तृतीय 137Trisha Rahejaत्रिशा रहेजाKumite60किलो
तृतीय 138Disha Sondeदिशा सोनडेKumite60किलो
      
17 वर्ष मुली     
प्रथम 51Priya Shettyप्रिया शेट्टीKumite50किलो
द्वितीय 84Mathi Pooraniमाथी पुरानीKumite50किलो
तृतीय 144Ujwala Patekarउज्वला पाटेकरKumite50किलो
तृतीय 145Nayana Teliनयना तेलीKumite50किलो
      
प्रथम 50Prianka Murthyप्रियांका मूर्तीKumite60किलो
द्वितीय 149Gitanjali Parmarगीतांजली परमारKumite60किलो
तृतीय 150Savita Shettyसविता शेट्टीKumite60किलो
तृतीय    Kumite60किलो
      
प्रथम 54Salome Salomonसालोमी सालोमनKumite65किलो
द्वितीय 152Rinal Shevaleरिनल शेवाळेKumite65किलो
तृतीय    Kumite65किलो
तृतीय    Kumite65किलो
      
प्रथम 46Krinam Munverकृणाम मुनव्वरKumite65किलो
द्वितीय    Kumite65किलो
तृतीय    Kumite65किलो
तृतीय    Kumite65किलो
      
19 वर्ष मुली     
प्रथम 39Anuprita ghagअनुप्रीता घागKumite50किलो
द्वितीय 141Heena Khanहिना खानKumite50किलो
तृतीय    Kumite50किलो
तृतीय    Kumite50किलो
      
१९ वर्ष वरील मुली     
प्रथम 44Esther Pएस्टर पीKumite55किलो
द्वितीय 147Bhumi Dalviभूमी दळवीKumite55किलो
तृतीय    Kumite55किलो
तृतीय    Kumite55किलो